ตามหาในยูทูป มีใครเคยดูสารคดีหรือโฆษณาเด็กผู้หญิงชุมพรที่แนะนำท่องเที่ยวชุมพรบ้างครับ???

พอดีเคยดูในยูทูป เมื่อ 7-8 ปีที่แล้วน่าจะได้ อารมณ์หนังสั้น ประมาณว่า ฉันเป็นคนชุมพร แม่ฉันทำประมง ที่บ้านฉันมีนี่ๆนั่นๆ อะไรประมาณนี้ เป็นเด็กผู้หญิงพูดทองแดงๆหน่อย ในหนังสั้น ก็จะแพลน แหล่งท่องเที่ยวไปเรื่อยๆ จำไม่ได้ว่า ชื่อหนังสั้น รายการ หรือสารคดีอะไรที่ชวนคนมาเที่ยวจังหวัดชุมพร ใครเคยดูรบกวน ลงลิงค์ให้หน่อยนะครับ พอดีมีแพลนไปเที่ยว
แสดงความคิดเห็น
Preview