พึ่งรู้ว่าแฟนสูบกัญชา มันเป็นเรื่องปกติของผชมั้ยคะ

คือเราคบกับแฟนมาสักพักนึงแล้วค่ะ ตั้งแต่มาบ้านเขา เขาชอบออกไปนอกบ้านตอนกลางคืน ไปหลังบ้านงี้ค่ะ กลับมาก็มีกลิ่นแปลกๆ ไอ้เราก็คงคิดว่าแอบไปสูบบุหรี่ คงเพราะไม่อยากให้เรารู้ เพราะกลิ่นที่ติดมา มันกลิ่นฉุนแรงๆคล้ายบุหรี่เลยค่ะ เป็นแบบนี้ตลอด ชอบออกไปบ่อยๆ กลับมาพร้อมกลิ่นฉุนๆ จนเมื่อคืนค่ะ พี่สาวเขาไม่อยู่บ้าน ฝากเรากะแฟนเฝ้าบ้านด้วย เราก็จัดการเก็บห้องให้แฟนค่ะ ต๊ะเอ๋กับ แท่งไม้ไพ่แท่งนึง (เขาเรียกบ้องกัญชารึเปล่าคะเรากลัวเรียกผิด) วางไว้ใต้เตียงค่ะ เราตกใจแวบนึง แต่ทำเป็นไม่สนใจ เราเลยไปอาบน้ำค่ะ แฟนเราก็ตะโกนมาบอกหน้าห้องน้ำว่ากินข้าวก่อนนะ เราเลยไม่รีบอาบ พอเราเข้าห้องปุ้บ เห็นแฟนไปนั่งข้างเตียงอีกฝั่งค่ะ เลยเดินไปดู เห็นเขานั่งสับๆอะไรไม่รู้ค่ะ เราไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ละเขาก็บอกเราปิดไฟให้หน่อย เราก็ปิดค่ะ สักพักเป็นเสียงอะไรเดือดๆละเป็นเสียงแฟนไอ อื้อหือ กลิ่นแรงมากค่ะ เราก็ได้แต่คลุมโปงในผ้าห่ม แฟนเรา ก็ทั้งคืนเลยค่ะ จนเราสะดุ้งตื่นเพราะกลิ่นหลายรอบมาก มันแรงมากค่ะ จนเมื่อเช้า ก็3รอบเลยค่ะ เราไม่รู้ว่า มันมีผลดีอะไรรึเปล่าคะ แล้วต้องบอกแฟนยังไงดีให้ไม่ผิดใจกัน เพราะกลิ่นมันแรงมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่