เงินในwallet หายไปแบบงงๆ

คือเป็นแบบนี้มาตั้งแต่วันจันทร์แล้วค่ะ เงินในวอลเลทเรามี500กว่าบาทหายไปจนเหลือประมาณสองร้อยกว่าบาท มาดูอีกเมื่อวานจาก180+เหลือ43บาท เราควรทำตรวจสอบและทำไงดีคะ ปกติเวลาจ่ายตังหรือโอนตังค์ไปให้คนอื่นจะมีข้อความแจ้งตลอดๆ แต่อันนี้เงินหายไปแบบมีไม่ข้อความแจ้งทางโทรศัพท์เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview