โดนยักยอกเงิน

กระทู้คำถาม
วันที่30-10-2563 ผมโดนกดเงินออกจากบัญชีไทยพานิชย์ จำนวณ 20,000 บาท ผ่านทางแอ๊ปมือถือ โดยที่ผมไมได้กดเลย แจ้งความขอดูกล้องวงจรปิดหน้าตู้ ATM ผ่านมา2เดือนแล้วผมยังไม่ได้หลักฐานเลย ธนาคารบอกว่าส่งให้ตำรวจ สน.คลองหลวงแล้ว แต่ผมไปดูหลายรอบแล้วก็ไม่มี ผมต้องทำยังไงต่อครับ  ตู้ ATM ที่โดนกด อยู่ตรง หน้าเซเว่น ปากซอย เทพกุญชร 32 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่