ใครทำงานที่TOT CATบ้าง ิ

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามค่ะ เงินเดือนเริ่มแรกของสองบริษัทนี้ท่าไหร่คะ แล้วต้องสอบเข้าใข่ไหมคะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ ท่านสมาชิกหมายเลข 6240078
ขออภัยครับ อ่านไปก็แอบเขินๆ โดยเฉพาะบางประโยค
เงินเดือนแรกเริ่มก็พอได้ครับ อยู่ที่ว่าเราจะบริหารจัดการอย่างไร
หากมองว่าเงินที่ได้มากมาย รู้จักเก็บ รู้จักใช้ก็พอเหลือเก็บได้ไม่น้อยครับ
หากมองว่าเงินแค่นี้เอง ก็ถือว่าน้อยครับ
เพราะมาตรฐานของความคาดหวังของแต่ละคนไม่เท่ากัน และเงินเดือนแต่ละระดับก็ต่างกัน
เอาเป็นว่า สำหรับผม ก็พอเลี้ยงครอบครัวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่