ตามหาการ์ตูนในวัยเด็ก

ใช่ค่ะตามหัวข้อเลย เราตามหาการ์ตูนเรื่องนึงแต่เราหามันไม่เจอค่ะเราจำชื่อเรื่องไม่ได้แต่จำเนื่อเรื่องคร่าวๆได้"มีแม่แพนด้าออกลูกมาแล้วดันเป็นเทวดามาเกิดค่ะ พ่อของน้องได้เข้าไปในเขตต้องห้ามแล้วหายไปในวันที่แพนด้าน้อยเกิดมา วันที่แพนด้าน้อยเกิด เหล่าเทวดาได้ให้หินเคาะไอเดียไว้ให้เทพผู้พิทักษ์น้องค่ะ หลังจากนั้นตอนจะจบเรื่องเหมือนว่ามีน้ำท่วมด้วยค่ะ"จำได้แค่นี้จริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview