มีเครื่องมือที่เห็นภาพหน้าเราในอนาคต หลังจากดัดฟันไปแล้วรึเปล่าครับ

ผมอยากรู้ว่าหลังจากที่ดัดฟันไปแล้ว หน้าเปลี่ยนไปอย่างไร เห็นหลายๆคนที่ดัดฟันไปหน้าเปลี่ยนกันทั้งนั้น บางคนหล่อขึ้น แต่กับบางคน...

ผมเลยคิดว่าถ้ามีเครื่องมือที่สามารถเห็นภาพหน้าเราในอนาคตหลังจากที่ดัดฟันเสร็จไปแล้ว จะเปลี่ยนไปมากแค่ไหนอะครับ (มันช่วยได้มาก ในเรื่องการตัดสินใจ)​

ปล. ผมอยากรู้ว่า ประเทศไทย​เรามีเครื่องที่สามารถเห็นภาพหน้าเวลายิ้มหลังจากที่ผ่านการดัดฟันไปแล้วว่าหน้าจะเปลี่ยนไปอย่างไรครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่