คดีรักข้ามภพ : ตัวร้ายที่สุดของเรื่องคือใครครับ

เรื่องนี้ ส่วนตัวชอบ พี่เอมี่ พี่ต่าย กับพี่เต๋า 
พี่เอมี่ ใส่ชุดไทยสวยมาก พึ่งเคยเห็นเล่นพีเรียด อยากให้เล่นแนวตระกูลเรือนบ้างจัง

***วันนี้พึ่งดูย้อนหลังตอนแรก   ทุกคนดูร้ายไปหมด น่าสงสัยมาก

เลยอยากถามเพื่อนๆหน่อยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าอยากลุ้นแนะนำให้ดูจนจบรวดเดียวเลยค่ะ
แต่ถ้าอยากรู้ก่อนคลิกค่ะ [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้ ตามคห.เรานะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่