มีอาการแบบนี้หลังมีเพศสัมพันธ์8วัน ช่วงไข่ตก เป็นเพราะอะไร ใครเคยเป็นบ้างคะ?

เรามีเพศสัมพันธ์กับสามีช่วงไข่ตกพอดี แล้วหลังจากนั้น8วันเรามีอาการจี๊ดๆมดลูกซ้าย และปวดหัว มีไข้ขึ้นเล็กน้อย แต่ไม่ปวดเต้านม รึอยากอ้วกเลย
มีใครเคยพยายามมีลูกแล้วมีอะไรช่วงไข่ตกแล้วเป้นแบบเรามั้ยคะ เราพยายามมา7ปีแล้ว ทุกครั้งไม่มีอาการแบบนี้ หรือเพราะแค่ไม่สบายเฉยๆ เหลือเวลาประจำเดือนจะมาอีก12วันค่ะ พอจะมีลุ้นมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่