แนะนำ หูฟัง in-ear true wireless เน้นฟังเพลง เบสตึ๊บ เสียงรเองก็ชัดใส เน้นฟังเพลงอย่างมีอรรถรส

กระทู้สนทนา
อยากได้ หูฟัง in ear ค่ะ ชอบ มันอยู่ในหู ไม่หลุดง่าย แล้วก็รู้สึกส่วนตัวมากขึ้น (คิดไปเอง อิอิ) เราเน้นฟังเพลง เป็นหลัก เลยอยากได้ที่ เน้นเรื่องเสียงดีๆ เบสชัด หนัก เสียงเพราะๆให้ ความบันเทิงในการฟังดี เรามักฟังเพลง เวลาเรา เครียด หรือเหนื่อยจากงาน เลยอยากตั้งใจซื้อเพื่อตัวเอง ในปีใหม่ เรื่องฟังก์ชั่นอื่นๆ เช่น การหยุดเล่น การสั่งงานจากการสัมผัส ก็ไม่ซีเรียสค่ะ

งบประมาณ เราอยากได้ ที่ประมาณ 5-7 พันค่ะ

แนะนำหน่อยนะคะ 😚😊😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่