iphone12 ของใครมีปัญหาตอนถ่ายไทม์แลปมั้ยคะ?

เราพึ่งซื้อ12มาไม่นานนี้ค่ะ เช็คกล้องเรียบร้อยไม่มีปัญหา เมื่อวานพึ่งมาลองถ่ายไทม์แลปดู พบว่าพอวางโทรศัพท์พึงกับผนังแล้วกดถ่าย ภาพมันจะไม่ขัด เบลอ แล้วก็ดีเลย์ค่ะ แต่พอใช้มือถ่ายจะปกติไม่มีปัญหาค่ะ ตอนนี้ลองใช้ของเพื่อนถ่าย ทั้ง12แล้วก็12proมีปัญหาแบบนี้หมด มีใครพบเจอปัญหาแบบนี้บ้างมั้ยคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่