คอมพิวเตอร์มือ2 พันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน ดีไหมครับและมีร้านไหนที่พอจะแนะนำร้านที่ไว้ใจได้ดีนะครับ

คือผมอยากได้คอมมือ 2 มาใช้งาน  พิมพ์งาน เล่น facebook ดู Youtube เพียงแค่นี้พอครับ.......แต่ไม่ได้เลนเกมส์อะไรทั้งสิ้นนะครับ เลยดูในเว็บมาร้านอยู่ พันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วานพอดีมีงบอยู่เพียงแค่ 5,000 บาทนะครับ  พอจะใช้ได้ไหมครับ   ขอบคุณมากๆๆ ครับ...
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่