10 ภาพที่ชอบมากที่สุดของแพนด้า Bnk48 ในปี 2020

ผมว่าแพนด้า เป็นเมมเบอร์ที่วัดกันเรื่องรูปอย่างเดียว เธอน่าจะติด TOP 10 ได้สบายๆ
ตอนหลังเธอไว้ผมยาวขึ้น และโพสท่าถ่ายรูปได้ดีงามจริงๆครับ มีทั้งน่ารัก สวย บางรูปเซ็กซี่นิดๆพองาม
เพราะเป็นสาวแล้ว ที่อยากรู้คือใครถ่ายรูปให้แพนด้า ถ่ายเก่งจริงๆ เส้นสาย องค์ประกอบ ดีมากๆ
นี่คือ 10 รูป ที่คัดมาแล้วว่าชอบมากๆๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่