Account Lightroom แบบพรีเมียม ที่สมัครในมือถือ Android สามารถนำไปใช้ใน Ipad ได้ไหม?

ผมพึ่งซื้อ Ipad Air 4 แล้วปรกติผมใช้ Smart Phone Redmi ซึ้งเป็น Android ผมชอบใช้โปรแกรม Lightroom และมี Account แบบฟรีและกำลังจะอัพเกรดเป็นพรีเมียม อยากทราบว่า แอพ Lightroom สามารถทำการโค Account กันทั้งสองเครื่องได้ไหม โดยที่ซื้อพรีเมียมแค่ Account (อยากให้อัพรูปในแอพ Lightroom ในมือถือ แล้วให้มันขึ้นที่ ipad ด้วย)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่