ตามหาเกม GTAไม่รู้ภาคไหนครับแมพเป็นทะเลทราย ????

ตอนเด็กๆเหมือนเคยเล่น GTA ภาคไหนไม่รู้พยายามนึกก็นึกไม่ออก มันคล้ายๆภาค san แต่คนละMAP แผนที่จะประมานทะเลทรายหน่อยๆ
ใช้สูตรเดียวกันกับ GTA SAN เลยครับ แมพคล้ายๆทะเลทรายอะครับ ไม่ใช่ ภาคไวซิตี้แน่ๆ

ตอนหน้าเมนูก็เหมือนกับ ภาค san หน้าโหลดมีฉากหนึ่งเป็นรูปชุดชั้นในอะครับช่วยหน่อยคิดไม่ออกภาคไหน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview