สมกับคำว่าส่งด่วนจริงๆ?

คืองี้ ผมฝากวัสดุที่โลตัสเล็กบางนาตั้งแต่วันที่ 18 จนถึงตอนนี้วันที่ 22 วัสดุผมมันยังอยู่ที่เดิมเลย แถมเป็นแค่ส่งภายในจังหวัด กทม.
นี้เหรอส่งด่วนครับ ออกมาอธิบายดิ ของมันเป็นของด่วน มันล่าช้าขนาดนี้ มันเกิดความเสียหายเป็นลูกโซ่ แล้วใครรับผิดชอบ ผมไง พวกคุณก็แค่พูดว่า 'คนรับยังไม่มาเอา' โคตรของโคตรรับผิดชอบอ่ะครับ
ถ้ามันช้าขนาดนี้ ก็อย่าติดป้ายส่งด่วน ควรติดว่าแล้วแต่อารมณ์คนส่ง
เลขส่งก็ตรวจสอบในระบบไม่ได้ โกงกันชัดๆ ไม่พร้อมส่งก็ไม่ต้องรับดิว่ะครับ
ตอนนี้ผมเลยเดือดร้อน ผมขายของกินข้าว ส่งด่วนให้ลูกค้า ของยังไม่ไปไหน แถมผมเอาเงินไปซื้อข้าว-แล้ว ถ้าลูกค้าขอเงินคืน ผมจะเอาเงินที่ไหนคืนว่ะครับ ตอบดิครับ
#สมคำว่าส่งด่วน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่