วิตกกังวลมากกลัวติดHIV ครับ

สวัสดีครับผมอายุ 24 ปี ได้ไปมีความเสี่ยงวันที่ 11ธันวาคมที่ผ่านมา คือผมได้ไปเที่ยวสถานบริการแห่งหนึ่งเป็นร้านคาราโอเกะนี้แหละครับ แต่คืนนั้นผมได้กินเหล้าจนเมา และได้ซื้อบริการสาวคาราโอเกะ ตอนร่วมเพศผมใส่ถุงยางนะครับแต่เกิดอาการไม่เสร็จ(เพราะเป็นคนติดชักครับ) เลยใช่มือของซ้ายตัวเองถอดถุงยางออก แล้วใช้มือขวาสำเร็จความใคร่ แต่ทีเนี่ยผมก็ไม่เสร็จอีก เลยใช้มือซ้าย(ที่คาดว่าน่าจะเลอน้ำช่องคลอดอยู่) มาสำเร็จความใคร่จนเสร็จ พอเสร็จกิจผมก็กลับเลย(กลับมาถึงบ้านไม่ได้อาบน้ำด้วย เนื่องจากผมเมาจริงๆ) พอตื่นเช้ามาพอจะจำเหตุการณ์ได้เลยมีความเครียดและความวิตกกังวลเพราะผมได้ไปสัมผัสกับน้ำช่องคลอดเค้าแล้วมาสัมผัสกับอวัยเพศของผม ตอนนี้เครียดและวิตกกังวลมาก ผู้รู้หรือเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้มาอธิบายให้ฟังหน่อยครับว่าผมเสี่ยงมากแค่ไหนครับ ตอนนี้คือรู้สึกคันยุบยิบไปทั้งตัว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่