ขอคำปรึกษาในการลบแอปในmacหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีดีค่ะ คือว่าเราเป็นผู้ใช้ใหม่มากๆสำหรับmac แล้วคือจะโหลดclassroom พอกดลิ้งเข้าไปโหลดอยู่ๆแอปที่โหลดมาได้ดันเป็นapp opera อะคะแล้วมันเหมือพ่วงติดเเอปอื่นมาด้วยแล้วไม่รู้ว่าจะลบออกยังไง แล้วเหมือว่าตัวเเอปจะเชื้อมกับในมือถือด้วย แล้วคืออยากลบออกมากๆ ลงโหลดแอป cleanerมาใช้แล้วก็ยังลบไม่ได้อะคะ ใครรู้วิธีช่วยบอกหน่อยนะค่ะตอนนี้คืออยากลบมากๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำปรึกษานะคะ🙏🏻🙏🏻😥
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่