ดองไว้จนเป็นเหตุ

คือผมดอง ม.ส ไว้ 1 ตัว ในตอนปวช.ปี1เทอม1เเละ    ปวช.ปี1เทอม2 ม.ส อีก 3 กับ ขร.1ตัว เเละ 0 หนึ่งตัว รวมทั้งหมดเเล้วเป็น4ตัว กับ ขร.1ตัว ผมอยากทราบว่า ถ้าเราดอง พวกม.ส กับ 0 ไว้ปีที่เเล้ว มันจะกลายเป็น ขร เลยใช่ไหมครับ พอดีตอนนี้อยู่ ปวช.2เทอม2เเล้วผมไปถามเเก้เเล้วครูเเกบอกว่าลงเรียนใหม่ครับทุกวิชาเลยที่ผมดองเอาไว้ จน กลายเป็น ขร.5ตัว ผมอยากทราบว่า รร วิทลัยเทคนิคอื่นเป็นเหมือนรร เทคนิคเเบบผมไหมครับ พอดีอยากทราบเฉยๆครับ ผมจะได้ทำใจอย่างสงบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่