อยากทราบข้อมูลว่าต้องทำอย่างไรต่อ

เมื่อเช้าเวลา 10.50 ถึง 11.32 ได้มีการทำการโอนเงินจากธนาคารกสิกรไป. ที่ทรูวอเล็ต
ขำนวน 8 รายการ ครั้งล่ะ 3000 บาท 6 ครั้ง และครั้ง ล่ะ 1000 บาท 2 ครั้ง
อยากทราบว่าเราจะติดต่อหรือติดตามข้อมูลของทรูวอเล็ตที่เขาโกงเราไปได้ไงครับทั้งที่ผมไม่ได้
โอนผ่านแอพธนาคารของเราเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6233648

กรณีลูกค้ายืนยันไม่ได้ทำรายการด้วยตนเอง และไม่เคยมีการนำข้อมูลของธนาคารไปผูกเอาไว้กับทาง TrueMoney Wallet สามารถแจ้งรายละเอียดเข้ามาทางหลังไมค์เพื่อช่วยทำการตรวจสอบได้เลยโดยตรงค่ะ ทาง K8888 ได้มีการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเข้าไปทางหลังไมค์แล้ว แจ้งกลับเข้ามาได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่