ค้างค่างวดรถ2เดือน แต่สิ้นเดือนจะจ่ายหมด แต่ทางไฟแนนจะส่งคนมา ทำยังไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามหน่อยครับ ตอนนี้ติดค่างวดรถ2เดือน กำลังจะจ่ายสิ้นเดือนพร้อมกัน2เดือน แต่ทางไฟแนนบอกให้จ่ายวันที่21ก่อน1เดือน แต่พอดีทางครอบครัวมีปัญหาช่วงนี้จึงไม่สามารถจ่ายได้ เขาบอกจะให้คนมาทวงถามถึงบ้าน จะมีปัญหาอะหรือป่าวครับ แต่สิ้นเดืแนพร้อมจ่ายหมดเลย2เดือน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่