อยากเอากางเกงยีนส์เข้าครับจะเสียทรงไหม

คือซื้อกางเกงยีนส์มาเป็นทรงกระบอกใหญ่เอว36 ปลายขา9 ยาว43 ซึ่งส่วนตัวใส่แค่34แต่พอลองใส่แล้วก็ชอบบริเวณ​ปลายขาตั้งแต่หัวเข่าลงไปแต่เอวกับต้นขา ตูด สะโพก เป้า ใหญ่เกินไปมาก อยากถามว่าถ้าผมไปเอาเอวเข้าซัก1ถึง1.5นิ้วตรงช่วงต้นขามันจะเล็กลงด้วยไหมครับแล้วกางเกงมันจะเสียทรงไหมพอดีผมชอบใส่กระบอกใหญ่ครับปลายขาถูกใจมากแต่ช่วงเหนือหัวเข่าขึ้นมาใหญ่เกินไปหมดเลยถ้าเอาเอวกับต้นขา ตูด เป้า เข้าจะทำให้กระบอกขามันเล็กลงไหมครับอยากให้ปลายขาเท่าเดิมแต่ช่วงต้นขากับเอว ตูด เล็กลง ขอคำแนะนำด้วยครับผมควรทำยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่