“เข้ม หัสวีร์” นำทีมดาราช่อง7 แจกปฏิทินปีใหม่วันแรก บรรยากาศคึกคักจนติดเทรนทวิตยอดพุ่งเป็นแสน แถมด้วยไลฟ์สดงาน V-Day!

📆 หนุ่มเข้มหัสวีร์พาเที่ยวงานแจกปฏิทินวันแรกที่ช่อง 7 HD 

คำเตือน! กระทู้นี้เน้นรูปหล่อๆของเข้มหัสวีร์นะคะ รูปก็จะเยอะเป็นพิเศษหน่อยๆ ใครที่หัวใจอ่อนไหว หรือไม่แข็งแรง
โปรดจงระวังรอยยิ้มของหนุ่มน้อยคนนี้เดี๋ยวจะตกหลุมรักเขาโดยไม่รู้ตัว // 🎶คริๆ เราคือแฟนตัวยง 🎵

วันแรกของการแจกปฏิทิน หนุ่มน้อยหน้ามนก็มาพร้อมกับเพื่อนนักแสดงในช่องหลายคนเลย ทั้งบอส โดนัท และนักแสดงอื่นๆอีกมากมายเลย บรรยากาศคึกคัก คนเยอะแต่ก็เป็นระเบียบดีมากเลยอ่ะ ของที่แจกบอกเลยยยยย ว่าสวยมากกกกกก น่าเก็บสะสมสุดๆ

📌 หากใครพลาดไปก็ย้อนดูไลฟ์สดได้ที่เฟสบุ๊คนี่เลยค่ะตามไปๆๆๆๆ 📌
 👉🏻👉🏻https://fb.watch/2sAcgYrNVw/ 👈🏻👈🏻

ตามมาค่ะ มาดูรูปคนหล่อดีกว่าเนอะ 😁

อื้อหืออออ ถ่ายกับบอส เราก็อยากจะพากระโดดขึ้นเรือหัสกันต์ // ชือแปลกๆเนอะ ไม่น่าผ่านๆ 55555
แต่หล่อทั้งคู่ กินกันไม่ลงเลยคร่าาาาา

อ่ะ กลับมาดูความหล่อทะลุแมสทะลุเฟสชิลกันต่อ แถมด้วยมาดตากล้องสุดเท่ห์
เราต้องจ้างเท่าไหร่นะ เข้มถึงจะมาถ่ายรูปให้เราบ้าง // เอียงคอถาม??
[ อ๋อ ลืมไปว่าเราไม่ได้ชื่อมุกดา 😂 ]

แถมด้วยถ่ายรูปหมู่กับนักแสดงท่านอื่นๆค่ะ 😍

ขอบคุณรูปสวยๆงามๆจากทุกที่เลยค่ะ เจ้าของกระทู้ก็รวบรวมมาจากที่ต่างๆ เครดิตตามในรูปเลยนะคะ 
เชิญติดตามดูรูปของนักแสดงคนอื่นๆได้ที่เพจเฟชบุคช่อง 7HD นะจ๊ะ อย่างที่เกริ่นบอกไป 
กระทู้นี้เน้นเข้มนะคะ // บ่นเราได้แต่อย่าด่าแรงนะ เก๊าไม่สู้คน แงๆ 🥺

อย่าลืมว่าปฏิทินช่อง 7 ไม่มีขายนะคะ ใครอยากได้ต้องตามไปรอรับแจกเท่านั้นค่ะ ใครได้ไปถือว่าโชคดีมากๆ 
เพราะของดี มีลิมิเตดเน้อออออ จาาาบอกกกให้ 😜

ติดตามวันและเวลาของการแจกที่เพจเฟสบุ๊ค และ ไอจีช่อง 7 HD ได้เลยค่ะ 
แต่ที่ทราบมาก็จะประมาณนี้ค่ะ ตามข้างล่างนี้เลย 👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻

วันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2563 เวลา 16.00 น.
บริเวณ เคาน์เตอร์ประชาสัมพันธ์ ชั้น 1 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลเฟสติวัล หาดใหญ่ พบกับ เนยปภาดา  บลิววรพล 

วันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาคม 2563 เวลา 16.00 น. [ มี 2 ที่ ] 
 ที่แรกคือ บริเวณ ลาน Terrace ชั้น 1 ศูนย์การค้าอิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง พบกับ แบงค์อาทิตย์ พิ้งค์พลอย ปภาวดี 
กุ๊กกิ๊กกชกร อ้นณศรันย์ เกรซบุศรนทร์ ร่วมด้วยผู้ประกาศข่าว อนุวัต เฟื่องทองแดง และ ศิริกุล อัตถปัญญาพล 

อีกที่คือ บริเวณ ลานน้ำพุ ชั้น 2 ศูนย์การค้าเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต พบกับ มิกค์ ทองระย้า เปรี้ยวทัศนียา
เบนสันติราษฎร์ โหน ธนากร เจนนี่ ชยิสรา เหม่เหม ธัญญวีร์ และ ผู้ประกาศข่าวกฤษดา นวลมี

เพี้ยนลาเวนเดอร์
อ๊ะๆๆๆๆ ยังไม่จบเน้ออออออ งานราษฏร์งานหลวงหนุ่มน้อยรับหมดค่ะ ตกเย็นก็ไปบึ่งไปงานการกุศลร่วมบริจาคเงิน 
V-Day Thailand กับเพื่อนซี้ยูโร ที่สยามพารากอนต่อเลย

กดยูทูปจึ๊กตรงนี้ไปเลยยยยย
👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻👇🏻

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

อมยิ้ม07

เอ๊า!! มีรายการแถมก่อนนอนอีกนิ๊ดดด เจ้าของกระทู้นานๆมาที เราก็จะรวมยอดให้ 55555 รายการของนิวหนวดเจ้าเก่า 
กับสดๆบทไม่มีตีสนิท ก็มาต่อจากอาทิตย์ที่แล้วจ้าาาา หลังจากเข้มออกไป 5 วินาทีถ้วนๆ จากอาทิตย์ที่แล้ว นิวหนวดก็เห็นใจ FC 
เลยพาเข้มมาเล่นตลกให้เหล่าแฟนคลับเห็นหน้าค่าตาเพิ่มอีกนิดนึงเนอะ // ชื่นจายยยย 🥰

ถ้าใครง่วงแล้วหลับไปก่อนเมื่คืน ก็ตามย้อนดูที่นี่ได้เลยค่ะ ไม่รู้ว่านิวหนวดพามาดูพระเอกจริงๆ หรือว่าคณะตลก 
คือเขาตบมุกกันโบ๊ะบ๊ะประปราย [มุกเรี่ยราดมาก 5555]

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

งานวันนี้ก็ทวิตเตอร์แสนแตกนะจ๊ะ ด้อมเข้มมุกเขามิธรรมดาเลย เป็นเจ้าพ่อแฮชแท็ก  #เข้มหัสวีร์ ก็ขึ้นเทรนทุกวันมิว่างเว้น

จบบแล้ววววว กระทู้ 10 กิโลของเรา หอบแฮ่กๆเลย ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูนะจ๊ะ //ยิ้มหวานนนนพร้อมไหว้ย่องามๆ

พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่