yamaha mt-03 2020 ล่าสุดที่เปิดตัว

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีอยากสอบถามว่ามีใครได้รับรถ MT-03 2020 ตัวล่าสุด 321CC แล้วบ้างครับ หรือได้ไปดูรถที่งานบ้างครับ เป็นอย่างไรบ้างครับตัวจริง พอดีกำลังสนใจรถรุ่นนี้ อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆว่า รถนี้เป็นอย่างไรบ้าง เหมาะกับแบบไหน ดีไหม อะไรทำนองนี้ เผื่อเป็นหนึ่งในตัวเลือกหรือเป็นแนวทางที่ทำให้รู้ว่ามันเหมาะกับเราไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้า 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่