เฉี่ยวรถ

ตอนรถติดผมไปเฉี่ยวกระจกรถยนต์ บิดหมุนไปข้างหน้าแล้วผมหมุนคืนได้ ไม่น่าจะเป็นอะไร อาจจะจะมีรอยหรืออย่างไร ละผมยกมือไหว้ขอโทษไปทีนึง  ละผมชะลอข้างทางหารถพี่เขาจะถามว่าเป็นไรมั้ย ผมจะรับผิดชอบ แต่ผมหารถพี่เขาไม่เจอเลยครับ อย่างงี้ผมมีความผิดมั้ยครับ จะต้องทำอย่างไร

แสดงความคิดเห็น
Preview