สลับ booking ของ airasia ได้ไหม?

ต้องการจะสลับ booking ของพ่อกับแม่เพื่อผลประโยชน์ในการเคลมเงินคืนจากเท่าเที่ยวด้วยกันค่ะ ตอนจองตัว เอาคนมีสิทธิ์ส่วนลดสองคนมาอยู่ด้วยกัน แทนที่จะแยกกันไปค่ะ

อยากรู้ว่าเราสามารถย้ายคุณแม่จาก booking A ไป B และย้ายคุณพ่อจาก Booking B ไป A ได้ไหมคะ จ่ายเพิ่มก็ได้นะคะ

เท่าที่อ่านมาเจอการเปลี่ยนชื่อในกรณีสะกดผิดเท่านั้น และไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
สลับบุ๊คกิ้งไม่ได้ แต่แยกบุ๊คกิ้งได้

ที่จริงไม่ต้องไปสลับหรือแยกอะไรให้มันยุ่งยากนะ ถ้าเดินทางกัน 3 คนพ่อแม่ลูกก็แค่จองตั๋วเครื่องบิน 1 บุ๊คกิ้ง แล้วจองโรงแรม 2 ห้อง ตอนยื่นขอเคลมค่าตั๋วเครื่องบินก็ให้คนที่จองโรงแรมเป็นคนยื่นไป 1 คำขอพอแล้ว ขอคืนได้ทั้ง 3 คนพร้อมกัน
แสดงความคิดเห็น