NCT มีวาไรตี้อะไรบ้าง?

ทุกคนคะ!! ตอนนี้เราโดนเด็กๆnctตกแรงมากกกก 😭😭😭😚😚😚 เลยอยากจะหาดูทุกรายการที่เด็กๆnctไปอ่ะค่ะ ทั้ง dream 127 u wayv ขอทั้งหมดเลยอ่ะค่ะ พอดีอยากดูรายการต่างๆที่เด็กๆไปออก ตั้งแต่แรกๆจนถึงปัจจุบันเลยค่ะ ใครพอจะมีลิงค์ รบกวนแปะลิงค์รายการให้หน่อยค่าาาา ขอบคุณมากค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻😚😚😚 หรือใครมีเว็บซับไทย บอกได้งับ

ปล.ตอนนี้โดน23คนตกแบบฉุดขึ้นไม่ไหววว❤️❤️❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่