เคยเจอคนแบบนี้ไหมค่ะ😞

มันจะมีคนบางประเภท ย้ำนะคะว่าบางประเภท ชอบมาถามว่า แมวเป็นอะไรทำไมอาการเป็นแบบนี้ พอเข้าใจได้ว่าอยากรู้อาการเบื้องต้น แต่ไม่ยอมพาน้องแมวไปหาหมอแล้วกลับมาถามย้ำๆอีก เขาเป็นไรค่ะ เขาคิดว่าเราจบสัตวแพทย์มาหรอค่ะ งง.ทำไมไม่ไปหาหมอมีคนเดียวที่รู้คือหมอคะ ไม่ใช่คนธรรมดาทั่วไป คิดยังไงกับคนแบบนี้ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview