ตามหามังงะครับ

กระทู้คำถาม
เป็นมังงะHครับ นานมากแล้ว ผมเลิกอ่านไปก่อนแต่อยากอ่านต่อครับอยากติดตามเนื้อเรื่อง มันค้างคา 
เรื่องประมาณพระเอกอ้วนๆ ได้ย้ายเข้าไปพักในหอหรอบ้านเช้าอะไรซักอย่างนี้แหละ แล้ว จะมีผู้หญิงที่อยู่ในหอนั้นหลายคน แต่ละคนมีรสนิยมทางเพศแตกต่างกัน 
คนแรกจะชอบแอบไปหาพระเอกที่ห้องตอนพระเอกหลับ แล้วใช้แอบใช้ปากทำ
อีกคนจะเป็นโลลิ ชอบใช้ของเล่น แล้วคนสุดท้ายที่จำได้คือเจ้าของหอ ชอบแบบ3คน ผมเลิกอ่านตอน ที่เจ้าของหอบอกรสนิยมนั้นแหละครับ เลยอยากอ่านต่อว่าเป็นยังไง ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่