เรียนศิลป์คำนวณ เข้าสถาปัตย์ที่ไหนได้บ้าง

สวัสดีค่ะ มีความประสงค์อยากจะเรียนสถาปัตย์หลัก4 หรือ 5 ก็ได้ค่ะ เล็งๆมช. ไว้แต่มช. นับแค่สายวิทย์-คณิตกำลังเสียหลักมากเลยค่ะ กลัวสอบรอบสามไม่นิดแล้วจะพังหมดแน่ อยากทราบว่าที่ไหนรับพอร์ตโดยให้เรียนสายสามัญบ้างคะ หรือมีพี่คนไหนให้คำปรึกษาได้ทิ้งไอดีให้คิดต่อสอบถามหน่อยนะคะ ทางตันจริงๆ ;___:

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่