สอบถามกรณีต่อเครื่องภายในประเทศญี่ปุ่นค่ะ

อนาคตหากเดินทางได้ พอดีลองกดเล่นๆ ใน Travelloka กรณีเดินทางจากสุวรรณภูมิ ไป ฮาโกดาเตะ แต่เห็น ต้องไปแวะจอดโอซาก้าก่อน เห็นในนั้นบอกว่าอาจะต้องวีซ่า ประเภทเดินทางผ่าน transit visa เลยอยากจะทราบว่าคืออะไรคะ เราต้องทำไหม ปกติเคยแต่บินตรงไปซับโปโรค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview