วิศวกรโยธา รถไฟฟ้าขนส่งมวลชน ( รฟม )

พี่ๆท่านใดทำงานอยู่ รฟม วิศวกรโยธา (ฝ่ายบริหารงานก่อสร้าง 1 หรือ 2) บ้างครับ พอดีผมสอบผ่านข้อเขียน เลยอยากทราบว่า ตำแหน่งนี้ทำงานเกี่ยวกับอะไร ลักษณะงานที่ต้องรับผิดชอบ หรือต้องมีความรู้ด้านใดเป็นพิเศษบ้างครับ ขอบคุณมากครับ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview