ราคาพิเศษ -ขอรับเงินคืนไม่ได้ จองโดยไม่ใช้บัตรเครดิต

สอบถามค่ะ พึ่งหัดจองที่พักกับอโกด้า คืออยากสอบถามว่าการจองแบบราคาพิเศษ -ขอรับเงินคืนไม่ได้ จองโดยไม่ใช้บัตรเครดิต ถ้าเกิดเราจองแต่ไม่ได้ไปพัก เค้าจะมีวิธีหักเงินกับเราอย่างไรคะ เพราะเราไม่ได้ใส่เลขบัตรเครดิต ขอรบกวนผู้รอบรู้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview