อยากผิวคล้ำเนียนละมุนแบบพวกฝรั่ง

สวัสดีครับผมเป็นวัยรุ่นที่พ่อแม่เป็นคนที่คล้ำทั้งคู่อยู่แล้วครับผมเลยเกิดมาคล้ำเป็นทุนเดิมแต่ผมไปเล่นบอลสมัยเด็กๆโดยไม่ใส่เสื้อแขนยาวไม่ทาครีมกันแดดเลยพอเข้าสู่ช่วงม.ปลายอยากดูแลตัวเองตอนนี้ผิวก็คล้ำๆแต่มันไม่ได้คล้ำละมุนแบบฝรั่งแต่คล้ำแบบไทยๆแบบก็เหมือนมีรอยไหม้แดดด้วยอะครับแบบม่วงเล็กน้อย เวลาส่องกระจกก็จะดูเทาๆไม่ชอบผิวตัวเองเลยครับ ไม่ได้อยากขาวเลยครับอยากแบบผิวละมุนแบบพวกฝรั่งตามTIKTOKอะครับ55
อยากได้ที่แบบมันละมุนเนียนทั้งหน้าทั้งตัวขอวิธีหน่อยครับว่าต้องขัดต้องสครับต้องกินต้องทาอะไรหรือดูแลตัวเองยังไงขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่