วิทยุ fortuner แชมป์เปิดเพลงไม่ได้

กระทู้คำถาม
คือตามหัวข้อเลยครับfortunerแชมป์ วิทยุเปิดเพลงไม่ได้ แต่ใช้งานอย่างอื่นได้หมด
ดูแผนที่ได้ปกติกดปุ่มต่างๆมีเสียงปกติ กล้องถอยปกติ แต่กดฟังเพลงไม่ได้เลยทั้งusb บลูทูธ cd กดไม่ได้
ตอนตั้งค่าเสียงมันขึ้นว่า คุณไม่สามารถตั้งค่านี้ได้หากต้นเสียงถูกปิดและก็เพิ่มลดเสียงไม่ได้
แล้วมีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview