หาหนังอินเดียที่เป็นแฝดผู้ชาย

สวัสดีค่ะวันนี้มาสอบถามหาหนังอินเดียแฝดผู้ชาย​ คือตอนเด็กๆยายเปิดซีดีให้ดูแล้วคือสนุกมากก็เลยขอแผ่นซีดียายมา​แต่ตอนนี้มันหายไปแล้ว​ ก็เลยจะมาสอบถามค่ะว่าชื่อเรื่องอะไร​ เอาเท่าที่จะได้นะคะ ในเรื่องเป็นแฝดผู้ชายตอนแม่คลอดลูกออกมาแล้วเหมือนจะมีคนมาขโมยเด็กแต่เด็กหลุดมือตกไปตรงรางรถไฟพอรถไฟวิ่งมาเด็กพลิกตัวลงข้างทางพอดี​ แต่เด็กทั้งสองคนถูกแยกกันเลี้ยงคนนึงเหมือนจะยากจนแต่อีกคนร่ำรวย​ คนที่จนแบบเหมือนเจอเด็กน้อยเลยเก็บมาเลี้ยงแล้วไปขโมยนมถุงมาป้อนให้เด็กอะไรประมาณนี้ค่ะ​ แล้วมีนางเอก​ 2​ คน​ คนนึงเรียบร้อยส่วนอีกคนจะออกแซ่บๆหน่อย​ แบบพอแฝดอีกคนนึงทำอะไรอีกคนจะรู้สึกหรือขยับตามไปด้วย​ พอจะทราบมั้ยคะว่าเรื่องอะไรเรื่องนี้มันนานมากๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview