ช่วยตามหาเพลงหน่อยค่ะ คาใจมาก 🥺

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ พอดีฟังเพลงในยูทูปไปเรื่อยๆ จู่ๆก็นึกขึ้นได้ว่าเมื่อก่อนมีเพลงนึงที่ชอบมากแต่ดันนึกไม่ออกว่าเพลงอะไร ตอนนี้ตอนไม่หลับมันติดใจมากๆ เป็นเพลงเกาหลี เก่าแล้วค่ะ น่าจะทำร่วมเป็นโปรเจ็คพิเศษ(มั้ง) วงผู้หญิงวงหนึ่งผู้ชายวงหนึ่ง(มั้ง🥺) ในเอ็มวีตอนเริ่มถ้าจำไม่ผิด ย้ำๆนะคะว่าถ้าจำไม่ผิดจะเริ่มบนรถโรงเรียน หรือมีฉากรถโรงเรียน ทั้งหมดใส่ชุดนักเรียนค่ะ  รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่