แนะนำวิธีเที่ยวกับที่เที่ยวจังหวัดปัตตานีหน่อยครับ

สวัสดีครับ ผมเรียนเกี่ยวกับท่องเที่ยวมาบ้างเลยอยากจะเที่ยวจังหวัดปัตตานี แบบที่ที่ไม่ค่อยมีคนไปอะครับ แต่ผมไม่เคยไปเลยครับ ผมควรลงรถไฟที่สงขลาหรือปัตตานีเลยดีครับ แล้วจะไปเที่ยวในจังหวัดยังไงดี ควรพักที่ไหน เที่ยวที่ไหนดีครับ ที่ผมพอหาข้อมูลมาเขาไม่ได้บอกวิธีเดินทางเลยครับ ไปกัน3คนครับ ขับรถไม่เป็นสักคนเลย...แต่อยากไปจังหวัดนี้กันครับ ไปถึงเช้า28กลับรถไฟเย็น29ครับ ผมควรเที่ยวที่สงขลาด้วยมั้ยครับ รบกวนคนพื้นที่หรือพอรู้แนะนำหน่อยครับ อยากไปมากจริงๆ เขาบอกคนจังหวัดนี้ใจดีและไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลยอยากไปครับ ขอบคุณครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่