อยากเปิดร้านขายมือถือ ต้องเริ่มต้นอย่างไรดีครับ

คือว่า ผมก็พอจะมีความรู้เรื่องมือถืออยู่บ้างครับ แต่ว่า กำลังมองหาแหล่งขายส่งพวกมือถือ อุปกรณ์มือถือ อะไรแบบนี้น่ะครับ หรือว่า จะต้องเข้าไปติดต่อตามศูนย์มือถือ เช่น ทรู ดีแท็ค เอไอเอส หรือเปล่าครับ หรือว่า ผมจะหา เซลล์ต่าง ๆ ได้จากที่ไหนครับ แล้วพวก ตู้ใส่มือถือ ราคาประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่