ช่วยด้วยค่ะ APPLE PENCIL ใช้กับ PROCREATE ไม่ได้

ตอนนี้ประสบปัญหามากค่ะคือตัว Apple pencil รุ่น1 ใช้กับ Procreate ไม่ได้ ที่ใช้ไม่ได้คือ วาดรูปไม่ได้ค่ะ เเต่กดตรงอื่นได้หมดเลย ใช้กับเเอปอื่นก็ใช้ได้ปรกติเลยค่ะ ลองเชื่อมต่อใหม่เเล้วบองทําเเทบทุกอย่างเลยค่ะ ใครมีวิธีเเก้ข่วยหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview