อยากจะทำความรู้จักเกมไพ่นี้จังเลยครับ กติกา วิธีเล่น

กระทู้คำถาม
นี้ในผมไม่สามารถลงรูปได้เลยอะครับผม เสียดายแต่ผมจะอธิบายที่ผมไปเจอมานะครับผม ผมไม่ค่อยเข้าใจแต่วา ไพ่ สอง คือไพ่สูงสุดแล้วที่สูงกว่า สอง ก็คือ โจ๊กเกอร์ ครับผม แล้วลงไพ่ไปเรื่อยๆให้หมดมืออะครับผม ผมอยากรู้เรื่องกติกา เก็บคะแนนยังไง ถ้าใครบอกผมได้นะขอบคุณมากๆเลยครับผม ไพ่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่