Trade Harden แบบนี้ Win Win กันไหม

กระทู้คำถาม
จากดูการเล่นของ Demarcus กับ Wall Preseason วันนี้ เราว่าสองคนก็เล่นโอเคเลยนะ Wall นี้ฟอร์มดีมาก แต่ Demarcus น่าจะยังกลัวๆเจ็บอยู่ แต่โดยรวมแล้วก็เล่นได้ดี

สมมุตินะครับ ถ้า Rockets เอา Ben Simmon แลกกับ Harden แล้วมาสร้างทีมโดยมี Wall, Demarcus, Ben เป็นแกนหลัก เพื่อนๆว่าโอเคไหม สำหรับเรานะ ถ้าเป็นแฟน Rockets แล้วที่เห็นพี่เคราแกไม่ไปซ้อมแต่ไปเที่ยวผับ พวกชาวเมืองก็น่าจะไม่ชอบใจอยู่เหมือนกันนะ ละยังขอ Trade อีก

ส่วนถ้าแลกกัน ทาง Sixers ก็จะได้ตัวช่วย Joel ในการทำแต้มด้านนอก

เพื่อนๆคิดว่า ถ้าแลกกันระหว่าง สอง star ถือว่า win win ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่