แนะนำมอเตอร์ไซค์มือสองใว้จาายกับข้าวหน่อยครับ

ช่วยแนะนำมอเตอร์ไซค์มือสองหน่อย ใว้ใช้แค่จ่ายกับข้าว อยากได้ที่ราคาถูก ทน ซ่อมง่าย
ใช้ปีละประมาณ 500-1000 โลเอง ขี่แค่ในซอย ไม่ออกถนนใหญ่ ขอเกียออกโต้ จะซื้อรถใหม่ก็เสียดาย เพื่อนๆแนะนำรุ่นไหนดีครับ
ตอนนี้เล็งๆ แกรนฟิลาโน่ แต่ราคาก็ยัง 2 กลางๆถึง 3 หมื่น อยากได้ที่เราคาเบาๆสัก 10000 กว่า ถ้าเป็นไปได้
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่