รถยนต์เช่าซื้อจากไฟแนนซ์ ถึงเวลาต่อภาษีประจำปีครั้งแรก ใครต้องไปทำเรื่องเสียภาษีครับ

กำลังจะครบปีแรก  ใครต้องเป็นฝ่ายไปยื่นเสียภาษีประจำปีครับ

ถ้าเป็นทางผู้เช่าซื้อต้องไปเสีย  แล้วผู้เช่าซื้อจะเอาเล่มรถจากไหนไปเสียภาษีครับ

หรือว่าทางไฟแนนซ์ไปเสีย  แล้วค่อยมาเก็บจากทางผู้เช่าซื้อครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview