โอนเงินธนาณัติผ่าน Wallet@Post ใส่นามสกุลไม่ครบ ทางปลายทางถอนเงินไม่ได้..ตายทั้งครอบครัวเเน่ๆๆ

โอนเงินธนาณัติผ่าน Wallet@Post เเต่ใส่นามสกุลคนรับขาดไป "ลำเจียกมงคล" เเต่ ใส่ไปแค่ "ลำเจียก" มีทางไหนบ้างครับที่ จะได้เงินเร็วที่สุด ต้องการใช่เงินมากๆด้วยครับ โทรไปเขาบอกต้องรอวันไปรษณีย์ทำการเท่านั้นครับ นั้นคือวันจันทร์ 😭😭😭คนที่บ้านมีหวังโดน พวกเก็บเงินซ้อมเเน่ๆ....เเค่วันนี้มันก็บอกให้โอกาสเเค่วันพรุ้งนี้..เพื่อนช่วยผมหน่อยเถอะครับ เงินมันไม่มาก เเต่.มันเป็นเงินที่สำคัญมากๆ..สำหรับครอบครัวผมในตอนนี้ ไม่ได้วันนี้ดอกเพิ่มอีก..
!เเต่ก็ไม่ได้โทษใครครับ ตัวผมเองเป็นคนผิด เพราะจะรีบโอนให้เขาจ่ายพวกนั้นให้จบๆ...

แสดงความคิดเห็น
Preview