เจมส์ มาร์ นี่ช่องสามดันหรือเปล่าครับ ได้คู่กับนางเอกตัวแม่ทั้งนั้น

ผมเพิ่งมาติดตามผลงานของตี๋ ตั้งแต่เรื่อง กลิ่นกาสะลอง ก็ได้คู่ญาญ่า จนตอนนี้มาดู เพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ ก็ตู่กับนางเอกแถวหน้าอย่างคิม และเรื่องมิติที่สาม ก็จะคู่กับตัวแม่อีก ผมรู้สึกว่าเขาน่ารักดีครับ ดูตี๋ๆ สะอาดๆ บุคลิกดี ชอบเล่นเป็นหมอ ก็โอเคอยู่ มีเสน่ห์ดีครับ สมควรแก่การดัน อยากถามว่า พวกคุณๆ ชอบตี๋เจมส์ เพราะอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่