ตามหาหนังค่ะ

ตามหาหนังญี่ปุ่นเรื่องนึงค่ะ เคยดูตอนเด็กๆ
 คือในหนังจะมีเด็กผู้ชายคนนึงเดินไม่ได้ เลยใช้หุ่นยนต์แทนตัวเองเวลาไปเรียน ส่วนตัวเด็กจะบังคับหุ่นยนต์อยู่ที่บ้าน แล้วเหมือนเด็กคนนี้จะเล่นเกมเกมนึงซึ่งมันเหมือนกับชีวิตจริงมาก แล้วตอนท้ายๆเกิดเรื่องอะไรซักอย่างนี่แหละค่ะ เหมือนต้องผ่านด่านในเกมไปเป่าขลุ่ยที่เสาอะไรซักอย่างนี่แหละ จำได้ลางๆ ใครพอทราบชื่อเรื่องบ้างรบกวนหน่อยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่