ขอถามหน่อยนะครับพอดีได้ xbox one s มาพี่สาวหิ้วมาให้หลานแต่หลานไม่เอาเลยมีคำถาม

กระทู้คำถาม
1.เคยใช้ xbox360 แบบ rgh มาก่อน            2.xbox oneมันสามารถโหลดค้างไว้ได้สมมุติถ้าไม่เสร็จก็กลับมาโหลดต่อได้อันนี้เหมือนกันใช่ไหม
3.ใช้บัตรเติมเงินมันดีกว่าแบบใช้บัตรเครดิตไหมครับว่าผมไม่อยากผูกบัญชีผมสมัคร PayPal ไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่                                 #ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบล่วงหน้านะครับมีอะไรนะแนะนำก็เชิญเม้นไว้เลยนะครับเดี๋ยวจะเข้ามาอ่านขอบคุณมากครับ#
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่