ค่าใช้จ่ายของปี1ของpim มีอะไรบ้างคะ ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

คือหนูได้ทุน smile ของ pim ค่ะ หนูเรียนที่พัทยา
เสียค่าแรกเข้า 2000 เทอมถัดไปเรียนฟรีตลอดหลักสูตร แต่ต้องรักษาเกรด
อยากรู้ว่าเสียแค่ 2000 ครั้งเดียวจริงๆใช่ไหมคะ
และต้องนำไปจ่ายวันรายงานตัวหรือวันเปิดเทอมคะ
แล้วค่าหอในนี่ ปี.1 อยู่หอฟรีไหมคะ แล้วถ้าเสียค่าหอแล้วมีค่ามัดจำหรือเปล่า
และเข้าเรียน pim นี่เสียค่าชุดเครื่องแบบเท่าไร
และค่าอื่นๆที่จำเป็นต้องเสียเมื่อเข้าปี1
ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่