สอบถามเที่ยวเชียงใหม่ค่ะ ถ้าจะไปขุนช่างเคี่ยนนอนที่อ.เมืองไปกลับทันมั้ยคะ

รบกวนสอบถามค่ะ ถ้าจะไปเชียงใหม่ ไปดูดอกนางพญาเสือโคร่งเดือนมค. ที่ขุนช่างเคี่ยน  นอนที่อ.เมืองจะสามารถไปแบบไปเช้าเย็นกลับได้ทันมั้ยคะ และใช้เวลาเดินทางจากอ.เมืองนานเท่าไหร่ถึงจะถึงที่ขุนช่างเคี่ยนคะ

และสอบถามเพิ่มเติมว่า ถ้าจะไปที่ขุนวางและศูนย์อนุรักษ์พันธ์กล้วยไม้นารี  ที่ดอยอินทนนท์ ควรจะใช้เวลากี่วันคะ ถ้าจะไปพักแถวๆ อ.จอมทอง   

คือกะเวลาไม่ถูกน้ะค่ะว่าแต่ละจุดใช้เวลาเดินทรงเท่าไหร่ ขับรถไปเองนะคะ  

ใส่โค้ด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่